วันที่ 18 มกราคม 2567 คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร มหาวิทยาลัยมหิดล (ICT Mahidol) นำโดย ดร. เพชร สัจจชลพันธ์ รองคณบดีฝ่ายบริหารและทรัพยากรบุคคล เป็นผู้แทนคณบดี เข้าร่วมงานทำบุญอาคารสิริวัฒนภักดี และพิธีทำบุญอุทิศส่วนกุศลให้แด่ ดร.คุณหญิงสุวรรณา สิริวัฒนภักดี ซี่งจัดขึ้นโดยสมาคมศิษย์เก่า มหาวิทยาลัยมหิดลในพระบรมราชูปถัมภ์ เพื่อรำลึกถึง ดร.คุณหญิงสุวรรณา สิริวัฒนภักดี โดยมี พล.ต.อ.น.พ.จงเจตน์ อาวเจนพงษ์ นายกสมาคมศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยมหิดล ในพระบรมราชูปถัมภ์ เป็นประธานในพิธี ณ ห้องประชุมชั้น 2 อาคารสิริวัฒนภักดี สมาคมศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยมหิดลฯ ในพระบรมราชูปถัมภ์ มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
![18.01.2024_ICT-Participated-MUAlumi-Remembering-and-Make-Merit_1](https://www.ict.mahidol.ac.th/thai/wp-content/uploads/2024/01/18.01.2024_ICT-Participated-MUAlumi-Remembering-and-Make-Merit_1-150x150.jpg)
![18.01.2024_ICT-Participated-MUAlumi-Remembering-and-Make-Merit_2](https://www.ict.mahidol.ac.th/thai/wp-content/uploads/2024/01/18.01.2024_ICT-Participated-MUAlumi-Remembering-and-Make-Merit_2-150x150.jpg)
![18.01.2024_ICT-Participated-MUAlumi-Remembering-and-Make-Merit_3](https://www.ict.mahidol.ac.th/thai/wp-content/uploads/2024/01/18.01.2024_ICT-Participated-MUAlumi-Remembering-and-Make-Merit_3-150x150.jpg)
Previous
Next