วันที่ 26 มีนาคม 2567 ดร.พิสิฐ ไพรวัฒนา ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายสื่อสารองค์กรและเทคโนโลยีสื่อ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร มหาวิทยาลัยมหิดล (ICT Mahidol) เป็นผู้แทนคณบดี ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสครบรอบ 38 ปี วันคล้ายวันสถาปนาวิทยาลัยนานาชาติ มหาวิทยาลัยมหิดล โดยมี คุณกวิน มงคลประภา ผู้ช่วยรองคณบดีฝ่ายการวางแผนกลยุทธ์และพัฒนาคุณภาพ ให้การต้อนรับ ณ อาคาร 1 วิทยาลัยนานาชาติ มหาวิทยาลัยมหิดล
ข่าวกิจกรรม
คณะ ICT ม. มหิดล (ICT Mahidol) ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสครบรอบ 38 ปี วันคล้ายวันสถาปนาวิทยาลัยนานาชาติ มหาวิทยาลัยมหิดล
50
มีนาคม 26, 2024มีนาคม 26, 2024
![26.03.2024_38th-anniversary-of-MUIC_CV คณะ ICT ม. มหิดล (ICT Mahidol) ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสครบรอบ 38 ปี วันคล้ายวันสถาปนาวิทยาลัยนานาชาติ มหาวิทยาลัยมหิดล](https://www.ict.mahidol.ac.th/news-th/wp-content/uploads/2024/03/26.03.2024_38th-anniversary-of-MUIC_CV-1140x560.jpg)