วันที่ 23 ธันวาคม 2566 ดร. เพชร สัจจชลพันธ์ รองคณบดีฝ่ายบริหารและทรัพยากรบุคคล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร มหาวิทยาลัยมหิดล (ICT Mahidol) เป็นผู้แทนคณบดี ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสครบรอบ 55 ปี วันคล้ายวันสถาปนาคณะเภสัชศาสตร์ โดยมี รองศาสตราจารย์ ภก.สุรกิจ นาฑีสุวรรณ คณบดีคณะเภสัชศาสตร์ ให้การต้อนรับ ณ หอพระพุทธมหามงคลเภสัช คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล พญาไท
ข่าวกิจกรรม
คณะ ICT ม.มหิดล (ICT Mahidol) ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสครบรอบ 55 ปี วันคล้ายวันสถาปนาคณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
10
ธันวาคม 23, 2023มีนาคม 11, 2024
![23.12.2023_55th-anniversary-of-MUPY_CV คณะ ICT ม.มหิดล (ICT Mahidol) ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสครบรอบ 55 ปี วันคล้ายวันสถาปนาคณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล](https://www.ict.mahidol.ac.th/news-th/wp-content/uploads/2024/01/23.12.2023_55th-anniversary-of-MUPY_CV-1140x560.jpg)