วันที่ 15 ธันวาคม 2566 ผศ.ดร. สุกัญญา พงษ์สุภาพ รองคณบดีฝ่ายกลยุทธ์และประกันคุณภาพ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร มหาวิทยาลัยมหิดล (ICT Mahidol) เป็นผู้แทนคณบดี ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสครบรอบ 54 ปี วันคล้ายวันสถาปนาคณะสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ โดยมี รศ.ดร. สมบูรณ์ ศิริสรรหิรัญ รองคณบดีฝ่ายบริหาร ให้การต้อนรับ ณ อาคารคณะสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ 1 มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
ข่าวกิจกรรม
คณะ ICT ม.มหิดล (ICT Mahidol) ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสครบรอบ 54 ปี วันคล้ายวันสถาปนาคณะสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
00
ธันวาคม 15, 2023มีนาคม 11, 2024
![15.12.2023_54th-anniversary-of-MUSH_CV คณะ ICT ม.มหิดล (ICT Mahidol) ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสครบรอบ 54 ปี วันคล้ายวันสถาปนาคณะสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล](https://www.ict.mahidol.ac.th/news-th/wp-content/uploads/2024/01/15.12.2023_54th-anniversary-of-MUSH_CV-1140x560.jpg)