วันที่ 19 กรกฎาคม 2567 ผศ.ดร. จิดาภา ไกรสังข์ ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายพัฒนาหลักสูตร คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร มหาวิทยาลัยมหิดล (ICT Mahidol) เป็นผู้แทนคณบดี ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสครบรอบ 41 ปี วันคล้ายวันสถาปนาสถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน มหาวิทยาลัยมหิดล โดยมี รศ. ดร. ธันวดี สุขสาโรจน์ รักษาการแทนรองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร สถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน ให้การต้อนรับ ณ ห้องบุญศิริ สถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
ข่าวกิจกรรม
คณะ ICT ม.มหิดล (ICT Mahidol) ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสครบรอบ 41 ปี วันคล้ายวันสถาปนาสถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน มหาวิทยาลัยมหิดล
10
กรกฎาคม 19, 2024กรกฎาคม 24, 2024
![19.07.2024_41st_anniversary-of-ASEAN-MU_CV คณะ ICT ม.มหิดล (ICT Mahidol) ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสครบรอบ 41 ปี วันคล้ายวันสถาปนาสถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน มหาวิทยาลัยมหิดล](https://www.ict.mahidol.ac.th/news-th/wp-content/uploads/2024/07/19.07.2024_41st_anniversary-of-ASEAN-MU_CV-1140x560.jpg)